TRANG CHỦ/

Game/

Chiến thuật/

Bửu Bối Truyền Kỳ

Bửu Bối Truyền Kỳ
4.0500+

Bửu Bối Truyền Kỳ

Game Đấu Tướng Tuổi Thơ – Chuẩn Phong Cách Pixel

Sử dụng LDPlayer chơi trên PC
recommend
Nhan Online
Cách tải Bửu Bối Truyền Kỳ trên PC
Cập nhật mới đây: 2026-07-15
vn.hd.bbtk
Chia sẻ:
  • Tổng quan

  • FAQ

Chơi Bửu Bối Truyền Kỳ trên PC với giả lập nhẹ LDPlayer

Bửu Bối Truyền Kỳ là game Chiến thuật, được phát hành bởi Nhan Online, giả lập LDPlayer là nền tảng tuyệt vời để chơi Bửu Bối Truyền Kỳ trên máy tính Windows. Với hiệu năng siêu đỉnh, LDPlayer sẽ giúp bạn nâng tầm trải nghiệm gaming lên tầm cao mới trong Bửu Bối Truyền Kỳ.

Khi chơi Bửu Bối Truyền Kỳ trên máy tính, bạn sẽ được tận hưởng thú vị gaming hoàn hảo với giả lập LDPlayer. Sử dụng tính năng ghi chép hành động (ghi lệnh script) để lặp lại những bước thao tác và nhiệm vụ daily sẽ giúp bạn tăng cấp nhanh hơn, đồng thời sẽ giúp thu thập tài nguyên hiệu quả hơn.

Ngoài ra, nếu bạn cần click liên tục trong game hoặc phải lặp lại skill, thì tính năng macro sẽ rất bổ ích. Chỉ cần 1 lần nhấn phím là sẽ giúp bạn dễ dàng hoàn tất hạ gục kẻ địch nhanh như chớp!

Nếu bạn muốn nuôi nhiều acc, thì tính năng đa nhiệm (multi play) và tính năng đồng bộ (multi control) sẽ là trợ thủ đã tay dành cho bạn. Bạn có thể vừa chơi acc chính vừa chạy acc phụ để nâng cấp hoặc khỏe lên siêu nhanh. Hãy tải và chơi Bửu Bối Truyền Kỳ trên máy tính ngay bây giờ!

Bửu Bối Truyền Kỳ, Game Đấu Tướng Tuổi Thơ, Chuẩn Phong Cách Pixel chính thức ra mắt cộng đồng game thủ Việt, mở ra một hành trình phiêu lưu đậm chất hoài niệm. Game mang đến thế giới bửu bối quen thuộc với đồ họa pixel đang được cộng đồng săn đón, tái hiện trọn vẹn cảm giác tuổi thơ của những thập niên 90s. bạn sẽ hóa thân thành một huấn luyện viên đa tài, khám phá những vùng đất mới, săn bắt các bửu bối huyền thoại, xây dựng đội hình đấu tướng chiến thuật đỉnh cao.
⁕⁕⁕ TÍNH NĂNG ĐẶC SẮC⁕⁕⁕
1. Game Đấu Tướng Tuổi Thơ – Chuẩn Phong Cách Pixel
Đồ họa của Bửu Bối Truyền Kỳ tái hiện trọn vẹn nét răng cưa đặc trưng của các tựa game 2D hồi xưa trên game boy đời đầu. Từng khung hình mang đậm chất hoài niệm, và đầy quen thuộc, đưa người chơi trở về những ngày tháng tuổi thơ say mê săn bắt và huấn luyện, nhưng với một trải nghiệm sống động và cuốn hút hơn trên nền tảng hiện đại.
2. Thu Thập Bửu Bối – Đội Hình Bùng Nổ
Người chơi có thể tự do săn bắt bửu bối ở khắp mọi nơi, với hệ thống đa dạng từ Gen 1 đến Gen 8. Từ những bửu bối quen thuộc cho đến các bửu bối huyền thoại hiếm có, tất cả đều có thể trở thành đồng đội của bạn, chỉ cần đủ bản lĩnh để chinh phục và thu phục chúng.
3. So Tài Chiến Thuật – Khẳng Định Đẳng Cấp
Hơn 1000 bửu bối cùng 18 hệ tương khắc theo chuẩn nguyên tác tạo nên một chiến trường đầy sắc màu. Mỗi lần lựa chọn từng bửu bối, sắp xếp đội hình đội hình đều đòi hỏi tư duy chiến thuật sắc bén, giúp các người chơi phân định cao thấp trong từng trận so tài.
4. Tính Năng Đa Dạng – Càng Chơi Càng Cuốn
Từ những trận đấu thường ngày cho đến các thử thách giới hạn thời gian đầy kịch tính như Đại Hội Liên Minh…, mỗi lần đăng nhập đều mở ra một hành trình mới để khám phá. Cùng với hàng ngàn phần quà hấp dẫn, người chơi sẽ không ngừng vượt mọi thử thách và nâng tầm trải nghiệm của mình trong thế giới Bửu Bối Truyền Kỳ.
Tham gia ngay Bửu Bối Truyền Kỳ để trải nghiệm thế giới bảo bối huyền bí và đầy thu hút này nhé!
Bửu Bối Truyền Kỳ thông tin giấy phép phê duyệt nội dung số 37/QĐ-PTTH&TTĐT ký ngày 30 tháng 01 năm 2026
Thông tin giấy phép https://giayphep.abei.gov.vn/g1/131803
Còn nhiều

Hình ảnh & video của Bửu Bối Truyền Kỳ bản PC

Sử dụng giả lập LDPlayer tải và chơi Bửu Bối Truyền Kỳ trên PC, tận hưởng tầm nhìn rộng rãi, đồ họa sắc nét, kỹ năng và hiệu ứng chiến đấu đẹp mắt. Hãy trải nghiệm gaming hoàn hảo cùng giả lập LDPlayer ngay.

Tại sao nên sử dụng giả lập LDPlayer chơi Bửu Bối Truyền Kỳ trên máy tính?

LDPlayer cung cấp nhiều tính năng đặc thù liên quan đến trình giả lập như: đa nhiệm (multi play), 1-key macro, ghi chép hành động (ghi lệnh script) và những tính năng khác không hề hỗ trợ trên thiết bị mobile.

Đa nhiệm (multi play)

Điều khiển từ xa

Macro 1 lần nhấn

Đa nhiệm (multi play)Điều khiển từ xa Macro 1 lần nhấn

Khi chơi Bửu Bối Truyền Kỳ, khởi chạy nhiều cửa sổ tab LDPlayer để chạy tài khoản game khác nhau. Với tính năng thao tác đồng bộ (multi control), LDPlayer có thể giúp người chơi điều khiển nhiều acc vào cùng lúc, rất hữu ích khi quản lý nhiều acc hoặc tương tác trong đội ngũ.

  • Quay video

    Dễ dàng ghi lại những khoảnh khắc thi đua và lịch sử thao tác trong Bửu Bối Truyền Kỳ, rất hữu ích cho học tập và review để cải tiến kỹ thuật điều khiển, hoặc chia sẻ niềm vui giành thành công với người chơi khác.
  • Bàn phím & chuột

    Trong Bửu Bối Truyền Kỳ, người chơi cần thao tác lặp lại các kỹ năng như di chuyển nhân vật / chọn kỹ năng / thả phóng skill, mà nếu dùng bàn phím và chuột thì sẽ phản hồi nhanh hơn, độ trễ thấp hơn và chính xác hơn.

Cách tải Bửu Bối Truyền Kỳ trên PC

  • 1

    Tải và cài đặt giả lập LDPlayer về PC của bạn

  • 2

    Khởi động và đăng nhập tài khoản Google trên Play Store tại giả lập LDPlayer

  • 3

    Nhập "Bửu Bối Truyền Kỳ" tại thanh tìm kiếm

  • 4

    Chọn và cài đặt Bửu Bối Truyền Kỳ trong kết quả tìm kiếm

  • 5

    Sau khi cài đặt thành công, quay trở về màn hình chính LDPlayer

  • 6

    Click icon game trên màn hình chính LDPlayer là bắt đầu trải nghiệm