4.05+
Speed Xtreme
Trò chơi với ô tô Brazil và tùy biến.
Tech Midia DigitalCách tải Speed Xtreme trên PC
Cập nhật mới đây: 2026-02-06
com.TechMidiaDigital.SpeedXteme
Chia sẻ:
OFF
Hình ảnh & video của Speed Xtreme bản PC
Sử dụng giả lập LDPlayer tải và chơi Speed Xtreme trên PC, tận hưởng tầm nhìn rộng rãi, đồ họa sắc nét, kỹ năng và hiệu ứng chiến đấu đẹp mắt. Hãy trải nghiệm gaming hoàn hảo cùng giả lập LDPlayer ngay.
Cách tải Speed Xtreme trên PC
- 1
Tải và cài đặt giả lập LDPlayer về PC của bạn
- 2
Khởi động và đăng nhập tài khoản Google trên Play Store tại giả lập LDPlayer
- 3
Nhập "Speed Xtreme" tại thanh tìm kiếm
- 4
Chọn và cài đặt Speed Xtreme trong kết quả tìm kiếm
- 5
Sau khi cài đặt thành công, quay trở về màn hình chính LDPlayer
- 6
Click icon game trên màn hình chính LDPlayer là bắt đầu trải nghiệm
