Pixel Jumper
4.05+

Pixel Jumper

Pixel Jumper cung cấp các cấp độ đầy màu sắc, những thử thách ly kỳ. Bắt tay vào hành động!

37_Bits

Cách tải Pixel Jumper trên PC
Cập nhật mới đây: 2026-02-06
com.pixeljumper.gamezdev
OFF

Hình ảnh & video của Pixel Jumper bản PC

Sử dụng giả lập LDPlayer tải và chơi Pixel Jumper trên PC, tận hưởng tầm nhìn rộng rãi, đồ họa sắc nét, kỹ năng và hiệu ứng chiến đấu đẹp mắt. Hãy trải nghiệm gaming hoàn hảo cùng giả lập LDPlayer ngay.

Cách tải Pixel Jumper trên PC

  • 1

    Tải và cài đặt giả lập LDPlayer về PC của bạn

  • 2

    Khởi động và đăng nhập tài khoản Google trên Play Store tại giả lập LDPlayer

  • 3

    Nhập "Pixel Jumper" tại thanh tìm kiếm

  • 4

    Chọn và cài đặt Pixel Jumper trong kết quả tìm kiếm

  • 5

    Sau khi cài đặt thành công, quay trở về màn hình chính LDPlayer

  • 6

    Click icon game trên màn hình chính LDPlayer là bắt đầu trải nghiệm