4.05+
loveria chat
tin nhắn trò chuyện loveria và tìm bạn mới
recommend
احمد هاني محمد الزعبيloveria chat được phát triển/phát hành bởi احمد هاني محمد الزعبي.
Cách tải loveria chat trên PC
Cập nhật mới đây: 2025-01-14
com.loverapp.org
Chia sẻ:
OFF
Hình ảnh & video của loveria chat bản PC
Sử dụng giả lập LDPlayer tải và chạy loveria chat trên PC, chạy nhiều tab ứng dụng và treo auto acc phụ, quản lý thời gian hiệu quả, vừa giải trí vừa làm việc.
Cách tải xuống và chạy loveria chat trên PC
- 1
Tải và cài đặt giả lập LDPlayer về PC của bạn
- 2
Khởi động và đăng nhập tài khoản Google trên Play Store tại giả lập LDPlayer
- 3
Nhập "loveria chat" tại thanh tìm kiếm
- 4
Chọn và cài đặt loveria chat trong kết quả tìm kiếm
- 5
Sau khi cài đặt thành công, quay trở về màn hình chính LDPlayer
- 6
Click icon game trên màn hình chính LDPlayer là bắt đầu trải nghiệm
