Fake Location
0.0100+

Fake Location

nhà cung cấp vị trí giả để nhà phát triển sử dụng và thử nghiệm

Sử dụng LDPlayer chơi trên PC
recommend

Fake Location được phát triển/phát hành bởi Devkrieg.

Devkrieg
Cách tải Fake Location trên PC
Cập nhật mới đây: 2026-07-29
com.flashmob.mock_location
Chia sẻ:
  • Tổng quan

  • FAQ

Chạy Fake Location trên PC với LDPlayer

Fake Location là ứng dụng Cộng cụ trên mobile, được phát triển bởi Devkrieg, nếu sử dụng giả lập Android tốt nhất - LDPlayer, bạn có thể tải và xài Fake Location trên máy tính.

Khi chạy Fake Location trên máy tính, bạn có thể lướt nội dung trên màn hình lớn, sử dụng chuột và bàn phím để thao tác ứng dụng sẽ nhanh hơn và chuẩn xác hơn so với ấn màn hình trên điện thoại, hơn nữa, bạn sẽ khỏi lo pin bị tụt như trên mobile.

Qua tính năng đa nhiệm (multi play) và tính năng thao tác đồng bộ (multi control), thậm chí bạn còn có thể chạy nhiều tab ứng dụng và acc trên PC.

Còn tính năng chia sẻ file giữa PC và LDPlayer sẽ giúp bạn di chuyển tệp file rất đơn giản.

Hãy tải và chạy Fake Location trên PC, tận hưởng màn hình lớn và đồ họa đẹp trên máy tính nha!

The Fake Location Provider is a tool designed for developers to test location-based apps without physically moving. It allows users to simulate GPS coordinates and switch locations instantly, aiding in the development and debugging of applications that require location services.
Còn nhiều

Hình ảnh & video của Fake Location bản PC

Sử dụng giả lập LDPlayer tải và chạy Fake Location trên PC, chạy nhiều tab ứng dụng và treo auto acc phụ, quản lý thời gian hiệu quả, vừa giải trí vừa làm việc.

Cách tải xuống và chạy Fake Location trên PC

  • 1

    Tải và cài đặt giả lập LDPlayer về PC của bạn

  • 2

    Khởi động và đăng nhập tài khoản Google trên Play Store tại giả lập LDPlayer

  • 3

    Nhập "Fake Location" tại thanh tìm kiếm

  • 4

    Chọn và cài đặt Fake Location trong kết quả tìm kiếm

  • 5

    Sau khi cài đặt thành công, quay trở về màn hình chính LDPlayer

  • 6

    Click icon game trên màn hình chính LDPlayer là bắt đầu trải nghiệm

Còn nhiều ứng dụng của Devkrieg